WAKULIMA WA MARA COOPERATIVE UNION
(WAMACU) LTD, Reg.No. 5573

Mara, Tarime Mjini, Mkabara na Barabara ya Nyamwaga

Q 0 S.L.P 228 TARIME, MARA.

Cooperative Union Limited Call +255 682 664 873, +255 712 276 264
<7 WAMACU LTD %o | Website www.wamacu.co.tz  Email info@wamacu.co.tz

Jlima Wy
)

13.07.2023

TANGAZO LA ZABUNI

1. Maelezo ya jumla:-
Chama cha Ushirika cha Wakulima wa Mara Cooperative Union (WAMACU) LTD, S.L.P 228,
TARIME kinapenda kuwatangazia Wafanyabiashara wa pembejeo za Kilimo, zabuni ya uletaji wa
huduma za pembejeo kwa Vyama vya Msingi vya Wakulima wa zao la Tumbaku Wanachama wa
WAMACU LTD, vilivyopo Wilaya Serengeti, Rorya na Tarime. Vyama hivyo vimetenga fedha kupitia
mikopo katika mabenki ya kibiashara, NMB, CRDB na Azania Bank kununulia pembejeo hizo kwa
ajili ya msimu wa kilimo wa 2023/2024.

Mchanganuo wa pembejeo umeainishwa hapa chini:-

A. Mbolea

Loti Na. 1: Mbolea ya N.P.K 10:18:24 zikiwa katika mfuko wa kilo 50
Loti Na. 2: Mbole aina ya CAN 27% zikiwa katika mfuko wa kilo 50

B. Viuatilifu/Dawa
Loti Na. 1: Dawa ya kukinga magonjwa na wadudu kwenye tumbaku
- Deltamethrin 2.5% EC - ikiwa katika chupa ya mils 20 kila moja
Loti Na. 2: Dawa ya kukinga magonjwa na wadudu kwenye tumbaku
- Imidacloprid 700WDG - ikiwa katika pakti ya gram 30 kila moja
Loti Na. 3: Dawa ya kuzuia Maotea
- Flumetralin 125gl + Bultralin180g! - 305EC - ikiwa katika chupa ya lita 1

C. Vifungashio
Loti Na. 1: Jute Twine - ikiwa katika belo ya kilo 180
Loti Na. 2: Cotton Twine - ikiwa katika goroli ya kilo 1.5
Loti Na. 3: Gunia (Jafafa) — katika bando la belo 50

D. Uoteshaji wa miche ya miti



2. Mahitaji kisiwa

PEMBEJEO KIPIMO MAHITAJI
N.P.K 10.18.24 Mifuko kilo 50 10376
CAN 27% Mifuko kilo 50 2,594
Deltamethrin 2.5% EC Chupa za Mils 20 21,790
Imidacloprid 700WDG Pakti za gramu 30 10,376
Flumetralin 125gl + Bultralin180g! - 305EC Chupa za Lita 1 1,038
Jute Twine Belo za kilo 180 23
Cotton Twine Goroli za kilo 1.5 1,556
Gunia (Jafafa) Bando la belo 50 1,038
Miti Miche katika viriba 648,500

. Zabuni itaombwa kwa ada ya Tshs. 150,000.00(Shilingi laki moja na elfu hamsini) kwa kila kundi

kama zilivyoainishwa katika makundi manne na ni ada isiyorudishwa, na ilipwe kupitia Benki ya

NMB Akaunti Na. 30410007413, WAMACU LTD. Uambatanishe slip katika maombi yako.

. Beiya pembejeo iwekwe katika dola za Kimarekani (USD) mpaka Chama cha Msingi ( X - AMCOS)

. Mzabuni anaruhusiwa kuomba kundi zaidi ya moja na katika kundi anaruhusiwa kuomba Loti zaidi

ya moja.

. Sampuli ya kila pembejeo iambatishwe kwenye mbolea kilo 1, chupa moja kwa kila dawa, kilo 4 ya

Jute twine, goroli moja ya cotton twine, na kipande kimoja cha gunia.

. Maombi ya zabuni yawekwe kwenye bahasha iliyofungwa kwa Lakili (Seal) yakiwa na nyaraka zote

muhimu.

. Sifa za Mwombaji, ziambatane na taarifa zifuatazo ambazo zitatumika kama sehemu ya vigezo vya

utoaji tuzo ya zabuni hii:-

a) Awe na uzoefu usio pungua miaka 2 wa kazi anayoiomba na aambatishe mkataba wa sehemu
uliyowahi kufanya kazi

b) Cheti cha biashara kutoka Brela

) Cheti cha utambulisho wa mlipa kodi (TIN)

) Leseni ya biashara iliyo hai

) Kibali cha uuzaji wa mbolea na dawa kutoka mamlaka husika kwa waombaji wa mbolea na dawa

f)  NIDA au kitambulisho cha kura

g) Bank Statement ya mwaka mmoja

g
d
e



9. Maombi yote yaandikwe kwa MENEJA MKUU, WAMACU LTD, S.L.P 228, TARIME, na
kuwasilishwa katika Ofisi ya Afisa Ushirika, Wilaya ya Serengeti.

10. Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 27/07/2023 saa nne kamili asubuhi (10:00). Zabuni
zitafunguliwa siku hiyo hiyo katika ofisi ya Afisa Ushirika Wilaya ya Serengeti, Mugumu.

11. Na maombi yatakayowasilishwa nje ya muda elekezi hayatapokelewa;

12. Tangazo hili limetolewa na :-

SAMWEL GISIBOYE
MENEJA MKUU (WAMACU LTD) TARIME

Nakala;
- Mrajisi Msaidizi wa Vyama vya Ushirika Mkoa wa Mara
Tume ya Maendeleo ya Ushirika Tanzania
S.L.P 299,
Musoma — Mara.

- Mbao za Matangazo.



